• ban pha gia
  • Trang chủ  /  Sản phẩm  /  TP-Link  /  Media Converter

    Media Converter

    MC100CM

    Mã sản phẩm : MC100CM
    Hãng sản xuất : TP-Link
    Giá bán : 0 VNĐ
    Tình trạng : Còn hàng
    Số lượt xem : 165
    Quý khách có thể gọi

    02437834530

    để được hỗ trợ
    • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
    • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 2km
     

     

    MEDIA CONVERTER & MODULE
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
    Tính năng cơ bản Chế độ chuyển Half-Duplex / Full-Duplex cho cổng FX
    Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
    Kiểm soát lưu lượng một nửa song công 
    Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 2km
    Ports 1 x cổng 100M SC/UPC 
    1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
    Wave Length 1310nm
    Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-FX Chế độ cáp đa dạng
    LED Indicators PWR, Link/Act
    Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
    Max Power Consumption 2.4W
    Safety & Emission FCC, CE, RoHS
    Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

     

    Có thể bạn quan tâm