• ban pha gia
  • Trang chủ  /  Sản phẩm  /  TP-Link  /  Media Converter

    Media Converter

    MC110CS

    Mã sản phẩm : MC110CS
    Hãng sản xuất : TP-Link
    Giá bán : 0 VNĐ
    Tình trạng : Còn hàng
    Số lượt xem : 157
    Quý khách có thể gọi

    02437834530

    để được hỗ trợ
    • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
    • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
    MEDIA CONVERTER & MODULE
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
    Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
    Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
    Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
    Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km

     
    Ports 1 x cổng 100M SC/UPC 
    1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
    Wave Length 1310nm
    Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
    LED Indicators PWR, Link/Act
    Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
    Max Power Consumption 2.4W
    Safety & Emission FCC, CE, RoHS
    Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

     

    Có thể bạn quan tâm