• ban pha gia
  • Trang chủ  /  Sản phẩm  /  TP-Link  /  Media Converter

    Media Converter

    MC210CS

    Mã sản phẩm : MC210CS
    Hãng sản xuất : TP-Link
    Giá bán : 0 VNĐ
    Tình trạng : Còn hàng
    Số lượt xem : 168
    Quý khách có thể gọi

    02437834530

    để được hỗ trợ
    • 1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
    • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
    MEDIA CONVERTER & MODULE
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
    Tính năng cơ bản Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
    Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
    1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
    Wave Length 1310nm
    Network Media 1000BASE-LX Single-mode Fiber
    Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    LED Indicators PWR, Link/Act
    Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
    Max Power Consumption 1.8W
    Safety & Emission FCC, CE, RoHS
    Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

     

    Có thể bạn quan tâm